Maelfu ya wa south africa wa kiwa kwenye line wakisubiri kutoa heshima ya mwisho kwa mwili wa nelson Mandela,Serikali ya south afrika imesema zaidi ya watu 50,000 walikusanyika kushuudia mwili wa nelson mandela
.







Habari mbalimbali za uchambuzi
TANGAZO LA AJIRA 517 SERIKALINI
(no title)
Malumbano CCM: Kiyabo amjibu Makonda
Ajali mbaya mlima Sekenke - Lori la Mafuta lateketeza wanne kwa moto
(no title)
Waziri wa uhamiaji wa Uingereza ajiuzulu
(no title)
MATIC AREJEA CHELSEA KWA KISHINDO
0 comments: